Xin chào mừng các bạn đến với forum teen Đông Triều!!!!
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ
Xin chào mừng các bạn đến với forum teen Đông Triều!!!!
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

mu hap toc hang thai lan

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sun_ko0l

Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Số Bài Viết : 9
Số điểm đạt được : 5033
Sinh Nhật : 12/02/1991

mu hap toc hang thai lan _
Bài gửiTiêu đề: mu hap toc hang thai lan   mu hap toc hang thai lan Icon_minitimeThu Aug 26, 2010 12:57 am

Chào các chị em. hien em co bán sản phẩm mũ hấp tóc cá nhân nhập khẩu khẩu trực tiếp từ Thái Lan nên các chị em ko lo sợ bị đắt hay hàng kém chất lượng nhé. Mũ của em ko như hàng của Trung Quốc sản xuất nên rất bảo đảm về chất lượng cũng như giá cả.

Các loại mũ trung quốc cũng bán với giá 200.000 nhung do an toan k cao.xin luu y mu ben em la an toan.gia ban la 300.000 giao hang tan noi doi voi nhung ai o mao khe

Chị em nào dùng mũ hấp tóc này thì cũng biết rồi đấy ạ hiệu quả ko kém gì như máy hấp tóc ngoài tiệm mà giá cả thì rất tiết kiệm thời gian và tièn bạc.

Sau đây em xin giới thiệu qua về mũ hấp tóc

Tên sản phẩm: Mũ hấp tóc cá nhân

Giá: 300.000 đồng/chiếc

Xuất xứ: Thái

Công dụng: Mũ hấp tóc dùng để ủ nóng khi chăm sóc tóc với săm-pul, thuốc nhuộm, kem, mặt nạ hay tinh dầu thảo mộc, cao sâm dưỡng tóc... có tác dụng nhiệt trị liệu như kích thích tuần hoàn máu, giảm mệt mỏi và đau đầu, tăng cường trao đổi chất, làm sạch và nâng cao khả năng miễn dịch của da đầu, mở rộng lỗ chân tóc giúp bài tiết nhanh các chất độc hại và tạo điều kiện cho những hoạt chất dinh dưỡng thấm sâu vào tận chân tóc khiến tóc trở nên chắc và khoẻ cũng như mềm, óng và mượt hơn. Đặc biệt mũ hấp tóc Vi Nhiệt còn biến quá trình nhuộm màu trở nên nhanh gọn và dễ dàng. Nhờ hơi nhiệt bao phủ khắp xung quanh mà tóc chóng ngấm thuốc và được nhuộm đều hơn cũng như màu sẽ bền và tươi tự nhiên hơn.

Đặc tính kĩ thuật:

* Hiệu điện thế: 220V, 50hz
* Công suất tối đa: 40W
* Kích thước tối đa: 25 x 60 cm
* Khối lượng tối đa: 200gam

Cách dùng 1:

1. Thoa dược mĩ phẩm vào lòng bàn tay và chà khắp theo tóc ẩm sạch. Xoa bóp nhẹ da đầu. Đội lớp vải nhung cho gọn tóc
2. Đội mũ hấp tóc lên. Thắt dây mũ sao cho ôm trọn tóc.
3. Cắm mũ hấp vào ổ điện, và bật công tắc
4. Hấp tóc khoảng 30 phút, rút phích ra khỏi ổ điện rồi mới tháo khăn và cởi mũ.
5. Xếp lại sản phẩm và cất vào túi đựng.

Quý khách yên tâm là không hề bị điện giật nhé. Vì thiết kế mũ hấp đã có lớp bảo vệ cách điện và lượng điện mũ hấp tóc nhỏ. Không gây nguy hiểm gì, mà lại rất an toàn và hiệu quả

Cách dùng 2: Cắm mũ hấp tóc vào ổ điện để trong vòng 10-20 phút. Sau đó rút ổ điện ra rồi và chụp lên đầu để trong vòng 20-30p. Tháo mũ hấp tóc ra và gội đầu.

Lưu ý: Muốn rửa sạch mũ hấp tóc các bạn chỉ cần lột lớp nhựa mềm bên trong ra giặt phơi khô thôi nhé.

Chúng tôi chuyên bán buôn và bán lẻ các sản phẩm chăm sóc tóc nhập khẩu trực tiếp Từ Thái Lan với sản phẩm chất lượng tốt và giá cả phải chăng.
em xin cam doan bao hanh tot.ai co nhu cau xin lien he theo yahoo huong_tuoi_91.
em o mao khe

mu hap toc hang thai lan

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang